Trending Hashtags

Don't use the same old hashtags, our software automatically detects the top trending hashtags so you can use the best hashtags for your posts every time.

Increased Exposure

Using the right and trendy instagram tags for your post lets you stand out and get more real followers.

Updated Automatically

Our system analyses hashtags live and updates the top trending hashtags in minutes.


Find the top hashtags for #ughaibuni

Using the top trending hashtags is proven to help reach more users and attract real targeted followers.


Pikbe Recommendation:

Use #ughaibuni to get seen now

17.2
average comments
206
hashtag reach
454.5
average likes

Best hashtags for #ughaibuni

#ughaibuni
#girls
#funny
#happy
#moda
#pretty
#likeforfollow
#instamood
#like4like
#blue
#amazing
#baby
#art
#repost
#cat
#sky
#bestoftheday
#family
#photo
#instafood
#music
#lol
#summer
#일상
#foodporn
#life
#love
Posts using this hashtag
206

Note: If the '&' character is used in the hashtag/s that you're searching for then please use the 'and' keyword instead.


Top 10 hashtags used with #ughaibuni

Percentage of hashtags used with #ughaibuni on Instagram posts

Always up to date

Our software is actively updating our hashtags and including top trending hashtags or every category every few minutes. Be sure to use a trusted hashtag website, to ensure you are using up to date hashtags to maximize your potential and growth on Instagram, along with other social platforms.

Do you have any suggestions? Please send your feedback to us. We are always driven to provide a better service.

Hashtags available right here are chosen and also constructed in such a way that reveals their worth. You can pick from the listing that is carefully pertaining to your brand or article. For instance, ughaibuni hashtags are widely browsed on Instagram to be utilized with pertinent articles.

Other than most recent and fashionable Instagram ughaibuni hashtags, you need to upgrade pertinent material as well. As an example, if you aspire to utilize hashtags, after that see to it you are utilizing them efficiently. Top ughaibuni hashtags are commonly gone over on Instagram that helps you in grabbing the interest of your targeted audience as well as a boost in the number of fans.

If you start utilizing preferred hashtags for ughaibuni to advertise your brand name, then you will possibly build your involvement, in contrast, to simply replicating and pasting unconnected hashtags. Hashtagsforlikes has actually made it very easy for you to drag the hashtags that relate to your blog post or brand. Right here you will see tiny teams of comparable top Instagram ughaibuni hashtags. These tiny teams can be made use of almost, as you can choose a various one whenever you upload something regarding the same subject or specific niche.

Bear in mind that a few of your blog posts can obtain included in the header area of an Instagram hashtag. It can breast the opportunity of getting even more sort, remarks along with followers, so prepare for that if it occurs every time by uploading a well-formed web content.

With proper and trendy hashtags for hashtags for ughaibuni, you can boost the impressions of your posts and increase the credibility of your brand.


ughaibuni instagram hashtag profile picture

#ughaibuni photos & videos

206 Instagram Posts using #ughaibuni hashtag

Advertisements

Top ughaibuni Posts

#MATESO #YANGU #UGHAIBUNI. Ni filamu ambayo itakufanya Ucheke, utahuzunika, utafarijika na utaipenda. Vipaji vya wasanii wako unaowapenda vimo ndani... Kama wewe unaishi Ugaibuni hii ni moja ya filamu ya kuitazama jipatie nakala yako, kwa watu wa UK na Europe. Wasiliana kwa 07556171941
Pia wanatuma kila mahali duniani kote na soon itaanza kuuzwa Amazon! Kwa walio Tanzania pia ukitaka kujua mateso na raha za ugaibuni jipatie copy yako iko madukani.... Maelezo zaidi kuhusu filamu hii follow page ya @didasentertainment mdau mkubwa wa sanaa nchini anayeishi UGAIBUNI. #MatesoYanguUgaibuni
@didasentertainment
@didasentertainment
@didasentertainment
@didasentertainment

#MATESO #YANGU #UGHAIBUNI. Ni filamu ambayo itakufanya Ucheke, utahuzunika, utafarijika na utaipenda. Vipaji vya wasanii wako unaowapenda vimo ndani... Kama wewe unaishi Ugaibuni hii ni moja ya filamu ya kuitazama jipatie nakala yako, kwa watu wa UK na Europe. Wasiliana kwa 07556171941 Pia wanatuma kila mahali duniani kote na soon itaanza kuuzwa Amazon! Kwa walio Tanzania pia ukitaka kujua mateso na raha za ugaibuni jipatie copy yako iko madukani.... Maelezo zaidi kuhusu filamu hii follow page ya @didasentertainment mdau mkubwa wa sanaa nchini anayeishi UGAIBUNI. #MatesoYanguUgaibuni @didasentertainment @didasentertainment @didasentertainment @didasentertainment

#gudmemories#Ughaibuni#LondoN
#tbt🔙 #ughaibuni enzi hizo camera hazina ubora cc @mom_muga ubavu wa #chefmwabuki #enzizaujana

#tbt🔙 #ughaibuni enzi hizo camera hazina ubora cc @mom_muga ubavu wa #chefmwabuki #enzizaujana

Baada ya filamu maarufu ya #MATESO #YANGU #UGHAIBUNI kufanya vyema kimataifa na kununuliwa kwa wingi UK sasa mzigo umetua US..... wasiliana na @missyammar kupata copy yako.
Tanzania, soon inaingia sokoni kwa kishindo, kaa mkao wa kuona mambo yoote yanayofanyika ugaibuni raha na shida zao... Au wasiliana na @didasentertainment kwa maswali na jinsi ya kupata filamu hii... Nakaribisha shout out kwa atakayenunua na kunitag pia na maoni yake....

Baada ya filamu maarufu ya #MATESO #YANGU #UGHAIBUNI kufanya vyema kimataifa na kununuliwa kwa wingi UK sasa mzigo umetua US..... wasiliana na @missyammar kupata copy yako. Tanzania, soon inaingia sokoni kwa kishindo, kaa mkao wa kuona mambo yoote yanayofanyika ugaibuni raha na shida zao... Au wasiliana na @didasentertainment kwa maswali na jinsi ya kupata filamu hii... Nakaribisha shout out kwa atakayenunua na kunitag pia na maoni yake....

Kwanini hivi saaa watu wakipata ajali husachiwa badala ya kusaidiwa?? Karibu kwenye #balcon ya @rasifmtz (103.7) kuanzia sãã 10:00 - 01:00 usikű tupiga mastory kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Kwanini hivi saaa watu wakipata ajali husachiwa badala ya kusaidiwa?? Karibu kwenye #balcon ya @rasifmtz (103.7) kuanzia sãã 10:00 - 01:00 usikű tupiga mastory kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

#repost from @didasentertainment - BREAKING NEWS: #Mateso #Yangu #Ughaibuni IPO bongo. Napenda kuomba radhi kwa mashabiki wangu kwa kusubiri kwa muda mrefu. Sasa nimeamua kuitoa bure kwa kila anae taka copy, aifwate officini kwetu unanunua CD empty tu, tunakutolea copy. CD empty zinapatikana officini kwetu. Karibuni sana; #Magomeni #Mapipa #Mtaa Wa #Kongwa number 8. Kwa kila Mtanzania anae hitaji. Haziuzwi ni bure cost yako ni CD empty tu. Shukran sana, na nawaomba muwatag na wenzenu.

#repost from @didasentertainment - BREAKING NEWS: #Mateso #Yangu #Ughaibuni IPO bongo. Napenda kuomba radhi kwa mashabiki wangu kwa kusubiri kwa muda mrefu. Sasa nimeamua kuitoa bure kwa kila anae taka copy, aifwate officini kwetu unanunua CD empty tu, tunakutolea copy. CD empty zinapatikana officini kwetu. Karibuni sana; #Magomeni #Mapipa #Mtaa Wa #Kongwa number 8. Kwa kila Mtanzania anae hitaji. Haziuzwi ni bure cost yako ni CD empty tu. Shukran sana, na nawaomba muwatag na wenzenu.

Ni Furaha sana #Watanzania kukutana #Ughaibuni it feels like tupo #Tanzania... mtumishi wa Mungu @milcakakete an International Gospel Minister.. Ulitubariki sana na wimbo wa Nang’angania...

Ni Furaha sana #Watanzania kukutana #Ughaibuni it feels like tupo #Tanzania... mtumishi wa Mungu @milcakakete an International Gospel Minister.. Ulitubariki sana na wimbo wa Nang’angania...

Muda ni saa 3:30 Jumanne hii @channeltentz #kutokaughaibuni.. ni simulizi za kuingia ughaibuni na mikasa wanayokutana nayo vijana wengi katika harakati za kutafuta maisha. Alvin ashuhudia Silaha zinavyotumika hadharani bila hofu yoyote. USIKOSE !!! #kutokaughaibuni #ughaibunimedia #ughaibunitv #themagazinetv #diaspora #life #harakati #ughaibuni #usichoke #ughaibunishow #tvseries #Tanzania #Southafrica #africa #blacklivesmatter *************########***************#########**************###########********
Bonyeza link kwenye #BIO kwa kipindi kilichopita pia usisahau ku-subscribe youtube channel 'kutoka ughaibuni'
*************########***************#########**************###########******** Cc @themagazinetv @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @channeltentz

Muda ni saa 3:30 Jumanne hii @channeltentz #kutokaughaibuni.. ni simulizi za kuingia ughaibuni na mikasa wanayokutana nayo vijana wengi katika harakati za kutafuta maisha. Alvin ashuhudia Silaha zinavyotumika hadharani bila hofu yoyote. USIKOSE !!! #kutokaughaibuni #ughaibunimedia #ughaibunitv #themagazinetv #diaspora #life #harakati #ughaibuni #usichoke #ughaibunishow #tvseries #Tanzania #Southafrica #africa #blacklivesmatter *************########***************#########**************###########******** Bonyeza link kwenye #BIO kwa kipindi kilichopita pia usisahau ku-subscribe youtube channel 'kutoka ughaibuni' *************########***************#########**************###########******** Cc @themagazinetv @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @channeltentz

#Repost @didasentertainment
・・・
UK #MATESO #YANGU #UGHAIBUNI DVDs are now available all over UK. Zinapatika miji yote ya UK toa order yako, tunazileta kwa ma agency wetu. Wa Milton Keynes, zinapatikana kwa Da Rehema Jengo.
Wale wa Tanzania, movie zitakuwa available soon, siku ya Uzinduzi wa Office yetu. In sha allah baada ya RAMADHAN. Kwa wale wa jumla na mikoani, wanaweza kuzipata officini kwetu kwa Order. Tutawapa more info kabla ya Eid. Tunatoa shukran zetu kwa uvumilivu wenu, na asanteni kwa support zenu wote mlio tupa support. @kombo84 @lillafaraj @sarry.mandan @pendafashionuk @halimaally8 @wiz_cali12 @sabrysalim1

#Repost @didasentertainment ・・・ UK #MATESO #YANGU #UGHAIBUNI DVDs are now available all over UK. Zinapatika miji yote ya UK toa order yako, tunazileta kwa ma agency wetu. Wa Milton Keynes, zinapatikana kwa Da Rehema Jengo. Wale wa Tanzania, movie zitakuwa available soon, siku ya Uzinduzi wa Office yetu. In sha allah baada ya RAMADHAN. Kwa wale wa jumla na mikoani, wanaweza kuzipata officini kwetu kwa Order. Tutawapa more info kabla ya Eid. Tunatoa shukran zetu kwa uvumilivu wenu, na asanteni kwa support zenu wote mlio tupa support. @kombo84 @lillafaraj @sarry .mandan @pendafashionuk @halimaally8 @wiz_cali12 @sabrysalim1

Advertisements

Latest ughaibuni Posts

Ukiachana na umri, ni wakati gani sahihi kijana anaweza akaanza kujitegemea yaan kuanza maisha yake binafsi?... Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyajenge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku, tukipita køte kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati #Busarazawazee, pamoja na #Halftime @msabenga

Ukiachana na umri, ni wakati gani sahihi kijana anaweza akaanza kujitegemea yaan kuanza maisha yake binafsi?... Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyajenge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku, tukipita køte kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati #Busarazawazee, pamoja na #Halftime @msabenga

Kwanini zamani ilikuwa kazi kidogo kuingia kwenye mahusiano na hata uchumba pia kuliko kipindi hiki? Ukitaka kuingia kwenye mahusiano hutumii nguvu?... Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyajenge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku.... Tutapenyeza kote kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee bila kupasahau #Halftime @msabenga

Kwanini zamani ilikuwa kazi kidogo kuingia kwenye mahusiano na hata uchumba pia kuliko kipindi hiki? Ukitaka kuingia kwenye mahusiano hutumii nguvu?... Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyajenge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku.... Tutapenyeza kote kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee bila kupasahau #Halftime @msabenga

Unakumbuka nini kipindi kama hiki cha mitihani ya kuhitimu elimu ya shule ya msingi (Darasa la saba) wakati ukiifanya mitihani hiyo? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyazungumze kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku... tukigusa kote kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee bila kupasahau #Halftime @msabenga

Unakumbuka nini kipindi kama hiki cha mitihani ya kuhitimu elimu ya shule ya msingi (Darasa la saba) wakati ukiifanya mitihani hiyo? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyazungumze kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku... tukigusa kote kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee bila kupasahau #Halftime @msabenga

Kwanini bado kuna watu wana Dhana ya kuamini miti, wanyama, mawe, kwamba vinaweza kukutatulia shida ýaķo?? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tubadilishane mawazo kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku tuna gusa pia kwenye #kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee bila kupasahau #Halftime @msabenga

Kwanini bado kuna watu wana Dhana ya kuamini miti, wanyama, mawe, kwamba vinaweza kukutatulia shida ýaķo?? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tubadilishane mawazo kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku tuna gusa pia kwenye #kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee bila kupasahau #Halftime @msabenga

Unadhani kwa hivi sasa dawa za mitishamba zinatumika kiasi gani? Muamko wa matumizi wa dawa za asili upoje kwa sasa? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuponge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku... Tutapenya kote kuanzia #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Unadhani kwa hivi sasa dawa za mitishamba zinatumika kiasi gani? Muamko wa matumizi wa dawa za asili upoje kwa sasa? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuponge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku... Tutapenya kote kuanzia #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Kwanini baadhi ya wazazi huwa wanawatuma watoto wao vinywaji vikali au sigara kwa kuwazoesha mazingira hayo.. alafu wanashangaa pindi watoto hao wanapoanza kutumia vitu hivyø??? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuzungumze pamoja kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku tukigusa kote kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee na tukimalizia #Halftime @msabenga

Kwanini baadhi ya wazazi huwa wanawatuma watoto wao vinywaji vikali au sigara kwa kuwazoesha mazingira hayo.. alafu wanashangaa pindi watoto hao wanapoanza kutumia vitu hivyø??? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuzungumze pamoja kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku tukigusa kote kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee na tukimalizia #Halftime @msabenga

@tiffanyhaddish : did you know that she is from #eritrea which is in #eastafrica so as our #country #tanzania🇹🇿, ndio maana tunasema #duniakijiji na kwamba #sotenindugu #mwambiemwenzio kwamba now huko #ughaibuni ana - #toashavu #theyready #netflix ••• WITO :
@wemasepetu
@ireneuwoya8
@bongoflix
@stevenyerere • Tuwasiliane ili tufanye kitu kama hiki ambacho kita-uzika milele kwenye mitandao na DVD with LIMITED offers ... Stage zipo na comedians wapo plus Production houses zipo ... Ni utendaji tu umebaki hapo labda usimamizi...

@tiffanyhaddish : did you know that she is from #eritrea which is in #eastafrica so as our #country #tanzania🇹🇿, ndio maana tunasema #duniakijiji na kwamba #sotenindugu #mwambiemwenzio kwamba now huko #ughaibuni ana - #toashavu #theyready #netflix ••• WITO : @wemasepetu @ireneuwoya8 @bongoflix @stevenyerere • Tuwasiliane ili tufanye kitu kama hiki ambacho kita-uzika milele kwenye mitandao na DVD with LIMITED offers ... Stage zipo na comedians wapo plus Production houses zipo ... Ni utendaji tu umebaki hapo labda usimamizi...

Leø ni siku ya kimataifa ya Huruma, hivi unadhan njia itumike kuadhimisha siku hii?? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyajenge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku tuki penyeza kote kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee bila kupasahau #Halftime @msabenga

Leø ni siku ya kimataifa ya Huruma, hivi unadhan njia itumike kuadhimisha siku hii?? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyajenge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku tuki penyeza kote kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee bila kupasahau #Halftime @msabenga

π√• Xeno = Greek prefix word lenye maana ya UGENI (FOREIGN) & Phobia = linamaanisha UOGA (FEAR) hivyo kwa pamoja = #xenophobia. ••• 🔑• Hiki SICHO kinacho-endelea nchini SOUTH AFRKA kwa sababu kama ni = UOGA WA WAGENI, tungesikia kwamba kuna • WACHINA • WAHINDI • WAZUNGU • wote wakiwa WANASHABULIWA pia. ••• 🔑• Ambacho kinaendelea S.A ni #chukibinafsi yaani kwa LUGHA ya #ughaibuni tunasema SELF HATRED = Kuna MBEGU IMEPANDIKIZWA kwa #mtumweusi KUJICHUKIA na haya ndio MADHARA YAKE! = BLACK ON BLACK CRIMES #blackonblackcrimes ••• • Big shout-out to #mpwa wangu huyu hapa kwa kuwa #mstariwambele katika kukemea hili hapa kwa kutumia #talanta yake #hiphop #bongohiphop ili Ku - #amshagumzo kwa #jamii!. ••• #indystreetvideomagazine
#weallwegot
#xenophobiainsouthafrica❌ ••• #wakeupafrika
#wakeuptanzania
#wakeupworld •••

π√• Xeno = Greek prefix word lenye maana ya UGENI (FOREIGN) & Phobia = linamaanisha UOGA (FEAR) hivyo kwa pamoja = #xenophobia. ••• 🔑• Hiki SICHO kinacho-endelea nchini SOUTH AFRKA kwa sababu kama ni = UOGA WA WAGENI, tungesikia kwamba kuna • WACHINA • WAHINDI • WAZUNGU • wote wakiwa WANASHABULIWA pia. ••• 🔑• Ambacho kinaendelea S.A ni #chukibinafsi yaani kwa LUGHA ya #ughaibuni tunasema SELF HATRED = Kuna MBEGU IMEPANDIKIZWA kwa #mtumweusi KUJICHUKIA na haya ndio MADHARA YAKE! = BLACK ON BLACK CRIMES #blackonblackcrimes ••• • Big shout-out to #mpwa wangu huyu hapa kwa kuwa #mstariwambele katika kukemea hili hapa kwa kutumia #talanta yake #hiphop #bongohiphop ili Ku - #amshagumzo kwa #jamii!. ••• #indystreetvideomagazine #weallwegot #xenophobiainsouthafrica❌ ••• #wakeupafrika #wakeuptanzania #wakeupworld •••

Kwanini watu wengi tunapenda kununua dawa na kutumia bila ushauri wa Dactari hususani kwenye maduka ya madawa ualiyo jirani yetu? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyazungumze hapa kuanzia saa 10:00 - 01:00 usikű tutapagusa kote kuanzia #kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee bila kupasahau #Halftime @msabenga

Kwanini watu wengi tunapenda kununua dawa na kutumia bila ushauri wa Dactari hususani kwenye maduka ya madawa ualiyo jirani yetu? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyazungumze hapa kuanzia saa 10:00 - 01:00 usikű tutapagusa kote kuanzia #kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee bila kupasahau #Halftime @msabenga

Kwanini kipindi hiki kamati za harusi zimekuwa zikilaumiwa mnooooo?? Wakati zamani harusi zilikuwa zinakwenda fresh bila hata kamati ?.... karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyajenge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku..... tutapatembelea kote kuanzia #kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Kwanini kipindi hiki kamati za harusi zimekuwa zikilaumiwa mnooooo?? Wakati zamani harusi zilikuwa zinakwenda fresh bila hata kamati ?.... karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyajenge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku..... tutapatembelea kote kuanzia #kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Kwanini kipindi hiki wanandoa wakigombana watu wøte watajua hata wasiopaswa kufahamu?? Kuliko kipindi cha zamani familia zilikuwa na usiri mkubwa... karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyajenge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku.... tutapita kote kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Kwanini kipindi hiki wanandoa wakigombana watu wøte watajua hata wasiopaswa kufahamu?? Kuliko kipindi cha zamani familia zilikuwa na usiri mkubwa... karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz tuyajenge kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku.... tutapita kote kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Unayafahamu manufaa waliyo yapata watu walio pitia mafunzo ya JANDO NA UNYAGO??.... ukilinganisha na kwa sasa kukosa mafunzo hayo na kupelekea mmomonyoko wa maadili katika jamii zetu? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz kuanzia saa 10:00 - 01:00 usikű tuzungumze mengi juu ya hili huku tukipita katika #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Unayafahamu manufaa waliyo yapata watu walio pitia mafunzo ya JANDO NA UNYAGO??.... ukilinganisha na kwa sasa kukosa mafunzo hayo na kupelekea mmomonyoko wa maadili katika jamii zetu? Karibu kwenye #Balcon ya @rasifmtz kuanzia saa 10:00 - 01:00 usikű tuzungumze mengi juu ya hili huku tukipita katika #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Ni Furaha sana #Watanzania kukutana #Ughaibuni it feels like tupo #Tanzania... mtumishi wa Mungu @milcakakete an International Gospel Minister.. Ulitubariki sana na wimbo wa Nang’angania...

Ni Furaha sana #Watanzania kukutana #Ughaibuni it feels like tupo #Tanzania... mtumishi wa Mungu @milcakakete an International Gospel Minister.. Ulitubariki sana na wimbo wa Nang’angania...

Kwanini hivi sasa kumekithiri Tabia ya kuwa busy na simu wakati wa mazimunguzo na mtu.... tena unakuta hata mzazi wako.... au katika mikutano, semina na vikao Maalum?? Tuzungumze hapo ndani ya #Balcon ya @rasifmtz Tutapita kote kuanzia #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, bila kusahau #Halftime kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku @msabenga #Ashahassani

Kwanini hivi sasa kumekithiri Tabia ya kuwa busy na simu wakati wa mazimunguzo na mtu.... tena unakuta hata mzazi wako.... au katika mikutano, semina na vikao Maalum?? Tuzungumze hapo ndani ya #Balcon ya @rasifmtz Tutapita kote kuanzia #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, bila kusahau #Halftime kuanzia saa 10:00 - 01:00 usiku @msabenga #Ashahassani

Kwanini hivi sasa huwa tunawauliza wageni pindi wanapo tutembelea 'unakula au umeshiba?', 'unakula sana nipike ugali mkubwa?'....
Karibu kwenye #balcon ya @rasifmtz tuyajenge sote kuanzia saa 10:00 - 01: 00 usiku.... vingi tutaviangizia kwenye #kurunzi, #Ughaibuni, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Kwanini hivi sasa huwa tunawauliza wageni pindi wanapo tutembelea 'unakula au umeshiba?', 'unakula sana nipike ugali mkubwa?'.... Karibu kwenye #balcon ya @rasifmtz tuyajenge sote kuanzia saa 10:00 - 01: 00 usiku.... vingi tutaviangizia kwenye #kurunzi, #Ughaibuni, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Kwanini hivi saaa watu wakipata ajali husachiwa badala ya kusaidiwa?? Karibu kwenye #balcon ya @rasifmtz (103.7) kuanzia sãã 10:00 - 01:00 usikű tupiga mastory kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

Kwanini hivi saaa watu wakipata ajali husachiwa badala ya kusaidiwa?? Karibu kwenye #balcon ya @rasifmtz (103.7) kuanzia sãã 10:00 - 01:00 usikű tupiga mastory kuanzia kwenye #Kurunzi, #Ughaibuni, #Sharubati, #Busarazawazee pamoja na #Halftime @msabenga

#Ughaibuni
#ughaibuni
#ughaibuni
Here we goooo!
#indystreetvideomagazine • Do you have a story of your #life and you would like to share it with the world!? Please contact us via +255 (0) 767 505 651 Direct contact or Whatsapp us via +255 (0) 682 505 651 (working hours). • Je una-jambo ambalo ungependa kusimulia ulimwenguni kuhusiana na #maisha yako!? Usisite kuwasiliana nasi kupitia namba tajwa hapo juu kwenye lugha ya #ughaibuni #lol • Karibuni.

Here we goooo! #indystreetvideomagazine • Do you have a story of your #life and you would like to share it with the world!? Please contact us via +255 (0) 767 505 651 Direct contact or Whatsapp us via +255 (0) 682 505 651 (working hours). • Je una-jambo ambalo ungependa kusimulia ulimwenguni kuhusiana na #maisha yako!? Usisite kuwasiliana nasi kupitia namba tajwa hapo juu kwenye lugha ya #ughaibuni #lol • Karibuni.

Another day another hustle #ughaibuni #goodmoodactivated

Another day another hustle #ughaibuni #goodmoodactivated

Kama sifa zipo hutaki kuzungumzia me nitatulia coz mwanaume hashindani na sidiria.... #tbt #ughaibuni

Kama sifa zipo hutaki kuzungumzia me nitatulia coz mwanaume hashindani na sidiria.... #tbt #ughaibuni

#ughaibuni
Ata kwao wapo #ughaibuni #fumanizi 🔞🔞🔞🔞🔞🔞🔞

Ata kwao wapo #ughaibuni #fumanizi 🔞🔞🔞🔞🔞🔞🔞

Man alone_from #Ughaibuni area

Man alone_from #Ughaibuni area

JAM™ S02 - #justaminutedaily
19th November 2018
Prepared & Hosted by Jayjoe “Jizzle” aka MangiThe3rd
For ESP™ - EyeseesPictures™
EACH ONE TEACH ONE - #wakeuptz #timeisnow #wakatinisasa
_________________________
What’s good #gram!?,
@jayjoshoo Jizzle aka Mangi The 3rd
And this is JAM™ - JUST A MINUTE!.
.
_________________________
Hey,
So leo hapa nimewaletea kitu tofauti kidogo ila bado kimelalia kwenye upande wa #lifestyle, please bare with me kwenye hili hapa…. Leo katika #peruzi zangu #mtandaoni kwenye #webpage moja inaitwa TODAY IN HISTORY OF TANZANIA nikakutana na hii #post hapa ambayo inasema kwamba:
Mwaka 1859 September 16th ndio siku ambayo Physician and Explorer aliyefahamika kwa jina la #davidlivingstone ALIGUNDUA #ziwanyasa ambalo linatenganisha #malawi #tanzania na #msumbiji…. Hivyo basi nikaona nililete hili #mezani hapa ambako kuna #jamii kubwa zaidi na tusaidiane walau kujibu baadhi tu ya maswali yanayozunguka #vichwani mwetu sisi kama #watanzania wenye kujitambua bila kujali kwamba upo nchini au #ughaibuni au sio!? …
SWALI : Langu kwenu wadau ni kwamba Je!? bado #mitaala ya #shule zetu inafundisha hivi juu ya maliasili zilizomo nchini na #wavumbuzi ndio hawa wageni!? - Hili naomba #wasomi ambao bado wako MASHULENI na mbao wameshatoka #SHULE pia watusaidie hapo kwenye COMMENTS SECTION .
02. JE NI ATHARI GANI ZILIZO NA ZINAZO ZIDI KUWEPO JUU YA HILI!?
03. VIPI KUHUSU WIZARA NA TAASISI ZAKE NAZO ( ELIMU | MALIASILI ) - NINI KINAFANYIKA ILI KULIWEKA HILI SAWA!?
04. NI YAPI MAONI YAKO JUU YA HILI!? #amshagumzo
#wakeuptz
#wakatinihuu
_________________________
I’ve been your Host with the Most,
J.A.Y.J.O.E - Jayjoe
The name is so nice you’ve to say it Twice…
Hahahaha - aka MangiThe3rd Signing out,
& this is #JAM™ - #justaminute
.
_________________________

JAM™ S02 - #justaminutedaily19th November 2018 Prepared & Hosted by Jayjoe “Jizzle” aka MangiThe3rd For ESP™ - EyeseesPictures™ EACH ONE TEACH ONE - #wakeuptz #timeisnow #wakatinisasa _________________________ What’s good #gram!?, @jayjoshoo Jizzle aka Mangi The 3rd And this is JAM™ - JUST A MINUTE!. . _________________________ Hey, So leo hapa nimewaletea kitu tofauti kidogo ila bado kimelalia kwenye upande wa #lifestyle, please bare with me kwenye hili hapa…. Leo katika #peruzi zangu #mtandaoni kwenye #webpage moja inaitwa TODAY IN HISTORY OF TANZANIA nikakutana na hii #post hapa ambayo inasema kwamba: Mwaka 1859 September 16th ndio siku ambayo Physician and Explorer aliyefahamika kwa jina la #davidlivingstone ALIGUNDUA #ziwanyasa ambalo linatenganisha #malawi #tanzania na #msumbiji…. Hivyo basi nikaona nililete hili #mezani hapa ambako kuna #jamii kubwa zaidi na tusaidiane walau kujibu baadhi tu ya maswali yanayozunguka #vichwani mwetu sisi kama #watanzania wenye kujitambua bila kujali kwamba upo nchini au #ughaibuni au sio!? … SWALI : Langu kwenu wadau ni kwamba Je!? bado #mitaala ya #shule zetu inafundisha hivi juu ya maliasili zilizomo nchini na #wavumbuzi ndio hawa wageni!? - Hili naomba #wasomi ambao bado wako MASHULENI na mbao wameshatoka #SHULE pia watusaidie hapo kwenye COMMENTS SECTION . 02. JE NI ATHARI GANI ZILIZO NA ZINAZO ZIDI KUWEPO JUU YA HILI!? 03. VIPI KUHUSU WIZARA NA TAASISI ZAKE NAZO ( ELIMU | MALIASILI ) - NINI KINAFANYIKA ILI KULIWEKA HILI SAWA!? 04. NI YAPI MAONI YAKO JUU YA HILI!? #amshagumzo #wakeuptz #wakatinihuu_________________________ I’ve been your Host with the Most, J.A.Y.J.O.E - Jayjoe The name is so nice you’ve to say it Twice… Hahahaha - aka MangiThe3rd Signing out, & this is #JAM™ - #justaminute. _________________________

KSTL- ikisogoa na Mwitaliano, Emiliano Minerba. Kajifunza Kiswahili miaka 5 tu! Lkn anakisonga na kukitukuza kama Ugali kwa bata.
Tazama zaidi 'You Tube' - KWA SIMU TOKA LONDON. (Italian who speaks Swahili fluently & beautifully, after only a few years study)
#kwasimutokalondon #poliglot
#linguists #swahili #kiswahili
#elimu #ughaibuni #swahilitv #italiano #bbcswahili @jabari_soas #afrikamashariki #ailtv #multilingualism #lugha #ukalimani

KSTL- ikisogoa na Mwitaliano, Emiliano Minerba. Kajifunza Kiswahili miaka 5 tu! Lkn anakisonga na kukitukuza kama Ugali kwa bata. Tazama zaidi 'You Tube' - KWA SIMU TOKA LONDON. (Italian who speaks Swahili fluently & beautifully, after only a few years study) #kwasimutokalondon #poliglot #linguists #swahili #kiswahili #elimu #ughaibuni #swahilitv #italiano #bbcswahili @jabari_soas #afrikamashariki #ailtv #multilingualism #lugha #ukalimani

#ughaibuni kidogo eee

#ughaibuni kidogo eee

#Hayaaaaaaaa !! Asie na mwana sasa aeleke #JIWE habari safi sana kutoka kwa mtumzima @SIMBAAA anakaribia kutoa #mzigo mpya yeye na mwanadada @Rihanna kutoka kule #JIJINI #UGHAIBUNI #MAREKANI !! huu ni mwendo wa #Makwaju tuu huku tukiwa tunaamini kwamba #WCB4life🔥🔥🔥 !!🙌🙌🙌 dah !! Sijui hata ni nani alie lichokoza hili @Lisimbaaa !!😨
Kama munamjuwa alie mchokoza mtieni kwenye mabano apo....(..................)

#Hayaaaaaaaa !! Asie na mwana sasa aeleke #JIWE habari safi sana kutoka kwa mtumzima @SIMBAAA anakaribia kutoa #mzigo mpya yeye na mwanadada @Rihanna kutoka kule #JIJINI #UGHAIBUNI #MAREKANI !! huu ni mwendo wa #Makwaju tuu huku tukiwa tunaamini kwamba #WCB4life🔥🔥🔥 !!🙌🙌🙌 dah !! Sijui hata ni nani alie lichokoza hili @Lisimbaaa !!😨 Kama munamjuwa alie mchokoza mtieni kwenye mabano apo....(..................)

Hot and very emotional scene ! You must be there to see it Live . Hii ni mojawapo ya scene kali sana kwenye “NIPE CHANGU' ambayo itawaliza wengi ..... kweli huu ni uzinduzi wa KI TAIFA. Huu ni uzinduzi wa KITAIFA na tutazindua pamoja nawe popote ulipo ili mradi una king'amuzi cha AZAM TV .hakikisha king'amuzi chako kina kifurushi cha wiki au mwezi kisha Fanya malipo ya nyongeza ya sh 1000 tuu na washa channel no 100 ifikapo saa Tatu kamili USIKU jumamosi nawe utaweza kuiona filam ya 'NIPE CHANGU' na siku ya jumapili ni Mara Tatu kama dozi saa saba mchana saa, kumi jioni na saa moja usiku jinsi ya kulipia fata HAYA maelekezo kwenye picha ni simple tuu.raha jipe mwenyewe.....
@duma_actorfan
@sinemazetu103 @fey_tanzania #newafrikatv #dreamafrikanchild #mwanza #mbeya #dodoma #pemba #tanga #kigoma #burundi #kenya #umojaninguvu #azamtv#mikoani #tanzania🇹🇿 #ughaibuni #marekani #uingereza#kandayaziwa #afrikamashariki #

Hot and very emotional scene ! You must be there to see it Live . Hii ni mojawapo ya scene kali sana kwenye “NIPE CHANGU' ambayo itawaliza wengi ..... kweli huu ni uzinduzi wa KI TAIFA. Huu ni uzinduzi wa KITAIFA na tutazindua pamoja nawe popote ulipo ili mradi una king'amuzi cha AZAM TV .hakikisha king'amuzi chako kina kifurushi cha wiki au mwezi kisha Fanya malipo ya nyongeza ya sh 1000 tuu na washa channel no 100 ifikapo saa Tatu kamili USIKU jumamosi nawe utaweza kuiona filam ya 'NIPE CHANGU' na siku ya jumapili ni Mara Tatu kama dozi saa saba mchana saa, kumi jioni na saa moja usiku jinsi ya kulipia fata HAYA maelekezo kwenye picha ni simple tuu.raha jipe mwenyewe..... @duma_actorfan @sinemazetu103 @fey_tanzania #newafrikatv #dreamafrikanchild #mwanza #mbeya #dodoma #pemba #tanga #kigoma #burundi #kenya #umojaninguvu #azamtv #mikoani #tanzania🇹🇿 #ughaibuni #marekani #uingereza #kandayaziwa #afrikamashariki #

#Ughaibuni
Only by his graces
#ughaibuni

Only by his graces #ughaibuni

Focus in the field bring wonderful result.. lets focus on what is coming this year. Stay tune... #ImpiloyamiMovie #onset #premiere2018 #filmmaker #film #thegreatest #ughaibuni @farid.uwezofilm @raythegreatest @jadenthegreatest @siphohussein @massy_sn

Focus in the field bring wonderful result.. lets focus on what is coming this year. Stay tune... #ImpiloyamiMovie #onset #premiere2018 #filmmaker #film #thegreatest #ughaibuni @farid .uwezofilm @raythegreatest @jadenthegreatest @siphohussein @massy_sn

#UGHAIBUNI
#Braves
#watanzaniadk washiriki wa mkutano wa kamati za Tanden#chamachawatanzaniadenmark uliofanyika 28/06/2018 kauli mbio ni kuendeleza upendo miongoni mwetu na tushikamane #tanzania #ughaibuni

#watanzaniadk washiriki wa mkutano wa kamati za Tanden #chamachawatanzaniadenmark uliofanyika 28/06/2018 kauli mbio ni kuendeleza upendo miongoni mwetu na tushikamane #tanzania #ughaibuni

Mungu hajawahi shindwa na chochote.
#mbele #ughaibuni

Mungu hajawahi shindwa na chochote. #mbele #ughaibuni

Thanks @getundiba and @ndibatalk for having me on your new TV show (on StarTV). It was a great opportunity to share with others opportunities and challenges we face when trying to reach our dreams, especially for who want to live in other countries, #UGHAIBUNI

Thanks @getundiba and @ndibatalk for having me on your new TV show (on StarTV). It was a great opportunity to share with others opportunities and challenges we face when trying to reach our dreams, especially for who want to live in other countries, #UGHAIBUNI

#tbt🔙 #ughaibuni enzi hizo camera hazina ubora cc @mom_muga ubavu wa #chefmwabuki #enzizaujana

#tbt🔙 #ughaibuni enzi hizo camera hazina ubora cc @mom_muga ubavu wa #chefmwabuki #enzizaujana

PICHA NA HABARI ZA USIKU WA WASATU, BIRMINGHAM, UINGEREZA, APRILI 28
Jumuiya ya wasanii Watanzania Uingereza (WASATU) ilichemsha supu, ukumbi wa Heartlands , Birmigham, Uingereza Jumamosi iliyopita. Makutano haya yalikuwa pia sehemu ya mchango mahususi kusaidia wasichana wanaopewa mimba kabla ya kuwa watu wazima, kitongoji cha Tengeru, Arusha. Fedha zilikusanywa na mjasiria mali mkazi wa Birmingham, Mtanzania Sia Travel. Sia alijaa mlangoni akihakikisha kila senti iiliyolipwa na wahudhuriaji watashiba chakula , sanaa usiku kucha na kuwafariji vigoli wetu.
WASATU iliyoundwa mwaka 2016 chini ya udhamini wa Balozi wetu Uingereza, Mhe Asha Rose Migiro...inaendelea,Habari kamili na picha,fuatana nami kwenye Www.swahilinawaswahili.blogspot.com
Shukrani @freddymacha14 #UK#birmingham#Tanzania#watanzania🇹🇿#waswahili#eastafrica#ughaibuni#Wabunifu#Uingereza🇬🇧🇹🇿#wasatu#wasanii#sanaa#mapishiyakitanzania🇬🇧🇹🇿#mimbazautotoni🇹🇿Arusha#UK#lifestyleblogger#mswahili#RachelSiwa🙏🇹🇿🇬🇧❤️👍🏾

PICHA NA HABARI ZA USIKU WA WASATU, BIRMINGHAM, UINGEREZA, APRILI 28 Jumuiya ya wasanii Watanzania Uingereza (WASATU) ilichemsha supu, ukumbi wa Heartlands , Birmigham, Uingereza Jumamosi iliyopita. Makutano haya yalikuwa pia sehemu ya mchango mahususi kusaidia wasichana wanaopewa mimba kabla ya kuwa watu wazima, kitongoji cha Tengeru, Arusha. Fedha zilikusanywa na mjasiria mali mkazi wa Birmingham, Mtanzania Sia Travel. Sia alijaa mlangoni akihakikisha kila senti iiliyolipwa na wahudhuriaji watashiba chakula , sanaa usiku kucha na kuwafariji vigoli wetu. WASATU iliyoundwa mwaka 2016 chini ya udhamini wa Balozi wetu Uingereza, Mhe Asha Rose Migiro...inaendelea,Habari kamili na picha,fuatana nami kwenye Www.swahilinawaswahili.blogspot.com Shukrani @freddymacha14 #UK #birmingham #Tanzania #watanzania🇹🇿 #waswahili #eastafrica #ughaibuni #Wabunifu #Uingereza🇬🇧🇹🇿 #wasatu #wasanii #sanaa #mapishiyakitanzania🇬🇧🇹🇿 #mimbazautotoni🇹🇿Arusha #UK #lifestyleblogger #mswahili #RachelSiwa🙏🇹🇿🇬🇧❤️👍🏾

#Ughaibuni #Mnyongekawamtemi💪💪💪 #outlaw #WhiteGang
#ughaibuni
#Ughaibuni#Outlaw #Whitegang
#Ughaibuni
Alhamis saa 3:00 usiku @kutokaughaibuni, vijana wa kitanzania mjini Pretoria wakifunguka kuhusiana na ugumu wa kazi na je shughuli gani wanajihusisha nazo kwa sasa!. #Tanzania #Kenya #Uganda #Ughaibuni #kutokaughaibuni #ughaibunimedia #ughaibunitv #EATV #Travellers
#baloziwawasafiriduniani #teambamdogo

Alhamis saa 3:00 usiku @kutokaughaibuni , vijana wa kitanzania mjini Pretoria wakifunguka kuhusiana na ugumu wa kazi na je shughuli gani wanajihusisha nazo kwa sasa!. #Tanzania #Kenya #Uganda #Ughaibuni #kutokaughaibuni #ughaibunimedia #ughaibunitv #EATV #Travellers #baloziwawasafiriduniani #teambamdogo

Kama ulikua hujui Wasafiri wote duniani wanakutana kwenye kupindi kimoja tu! #kutokaughaibuni #EATV PEKEE. Ni Tarehe 19.10.2017 ya Alhamis saa 3:00 usiku. Si ya kukosa.
Hosted by Roman E. Mgombele au balozi wa wasafiri duniani. @romanmg255 #BaloziwawasafiriDuniani
#Tanzania #Kenya #Uganda #EATV #EastAfrica #kutokaughaibuni #ughaibunimedia #diaspora #Ughaibuni #travellers
#kutokaughaibuni #Tanzania #Kenya #uganda #diaspora #travellers #tvpresenters #tvshows #tvpersonality #kilimanjaro #lifestyleblogger #life #tvproducer #tvproductions #teambamdogo #dsm
#jhb #washngton #paris #ughaibunimedia #sailors #eatv #ipp #itv
💃 Kama ulikua hujui Wasafiri wote duniani wanakutana kwenye kupindi kimoja tu! #kutokaughaibuni #EATV PEKEE. Ni Tarehe 19.10.2017 ya Alhamis saa 3:00 usiku. Si ya kukosa. #Tanzania #Kenya #Uganda #EATV #EastAfrica #kutokaughaibuni #ughaibunimedia #diaspora #Ughaibuni #travellers

💃 Kama ulikua hujui Wasafiri wote duniani wanakutana kwenye kupindi kimoja tu! #kutokaughaibuni #EATV PEKEE. Ni Tarehe 19.10.2017 ya Alhamis saa 3:00 usiku. Si ya kukosa. #Tanzania #Kenya #Uganda #EATV #EastAfrica #kutokaughaibuni #ughaibunimedia #diaspora #Ughaibuni #travellers

#repost_by @romanmg255 @kutokaughaibuni
Kama ulikua hujui Wasafiri wote duniani wanakutana kwenye kupindi kimoja tu! #kutokaughaibuni #EATV PEKEE. Ni Tarehe 19.10.2017 ya Alhamis saa 3:00 usiku. Si ya kukosa. #Tanzania #Kenya #Uganda #EATV #EastAfrica #kutokaughaibuni #ughaibunimedia #diaspora #Ughaibuni #travellers

#repost_by @romanmg255 @kutokaughaibuni Kama ulikua hujui Wasafiri wote duniani wanakutana kwenye kupindi kimoja tu! #kutokaughaibuni #EATV PEKEE. Ni Tarehe 19.10.2017 ya Alhamis saa 3:00 usiku. Si ya kukosa. #Tanzania #Kenya #Uganda #EATV #EastAfrica #kutokaughaibuni #ughaibunimedia #diaspora #Ughaibuni #travellers

#Repost from @kutokaughaibuni with @regram.app #Ngangaaaaaaa ... Kila Kona ya Dunia Mashariki, Magharibi, Kaskazini na kusini, kutoka Ughaibuni inakuletea kile usichokijua kutoka huko ughaibuni kaa teyari.
Ni Alhamisi hii muda ni saa 3:00 usiku EATV Pekee.
#Tanzania #Kenya #Uganda #EATV #Ughaibuni #kutokaughaibuni #Ughaibunimedia #diaspora

#Repost from @kutokaughaibuni with @regram .app #Ngangaaaaaaa ... Kila Kona ya Dunia Mashariki, Magharibi, Kaskazini na kusini, kutoka Ughaibuni inakuletea kile usichokijua kutoka huko ughaibuni kaa teyari. Ni Alhamisi hii muda ni saa 3:00 usiku EATV Pekee. #Tanzania #Kenya #Uganda #EATV #Ughaibuni #kutokaughaibuni #Ughaibunimedia #diaspora

Kila Kona ya Dunia Mashariki, Magharibi, Kaskazini na kusini, kutoka Ughaibuni inakuletea kile usichokijua kutoka huko ughaibuni kaa teyari.
Ni Alhamisi hii muda ni saa 3:00 usiku EATV Pekee.
#Tanzania #Kenya #Uganda #EATV #Ughaibuni #kutokaughaibuni #Ughaibunimedia #diaspora#kutokaughaibuni #Tanzania #Kenya #uganda #diaspora #travellers #tvpresenters #tvshows #tvpersonality #kilimanjaro #lifestyleblogger #life #tvproducer #tvproductions #teambamdogo #dsm
#jhb #washngton #paris #ughaibunimedia #sailors #eatv #ipp #itv #eastradio

Kila Kona ya Dunia Mashariki, Magharibi, Kaskazini na kusini, kutoka Ughaibuni inakuletea kile usichokijua kutoka huko ughaibuni kaa teyari. Ni Alhamisi hii muda ni saa 3:00 usiku EATV Pekee. #Tanzania #Kenya #Uganda #EATV #Ughaibuni #kutokaughaibuni #Ughaibunimedia #diaspora #kutokaughaibuni #Tanzania #Kenya #uganda #diaspora #travellers #tvpresenters #tvshows #tvpersonality #kilimanjaro #lifestyleblogger #life #tvproducer #tvproductions #teambamdogo #dsm #jhb #washngton #paris #ughaibunimedia #sailors #eatv #ipp #itv #eastradio

'Hii ni kwa ajili ya vijana wahangaikaji, maisha ya ughaibuni misukosuko, mikasa, na mastori kemkem usikosee kipindi @kutokaughaibuni.
COMING SOON!!' Tarehe 19.10.2017.
@eatv.tz
#Tanzania #Kenya #Uganda #kutokaughaibuni #Eatv #Ughaibunimedia #diaspora #ughaibuni #diaspora #kilimanjaro #serengeti #mikumi #tanzanians #tanzania #tvshow #travellers #tvproducer # #sailors #baloziwawasafiriduniani
#tzambassadors

'Hii ni kwa ajili ya vijana wahangaikaji, maisha ya ughaibuni misukosuko, mikasa, na mastori kemkem usikosee kipindi @kutokaughaibuni . COMING SOON!!' Tarehe 19.10.2017. @eatv .tz #Tanzania #Kenya #Uganda #kutokaughaibuni #Eatv #Ughaibunimedia #diaspora #ughaibuni #diaspora #kilimanjaro #serengeti #mikumi #tanzanians #tanzania #tvshow #travellers #tvproducer # #sailors #baloziwawasafiriduniani #tzambassadors

'Hii ni kwa ajili ya vijana wahangaikaji, maisha ya ughaibuni misukosuko, mikasa, na mastori kemkem usikosee kipindi @kutokaughaibuni.
COMING SOON!!' Tarehe 19.10.2017.
#Tanzania #Kenya #Uganda #kutokaughaibuni #Eatv #Ughaibunimedia #diaspora #ughaibuni

'Hii ni kwa ajili ya vijana wahangaikaji, maisha ya ughaibuni misukosuko, mikasa, na mastori kemkem usikosee kipindi @kutokaughaibuni . COMING SOON!!' Tarehe 19.10.2017. #Tanzania #Kenya #Uganda #kutokaughaibuni #Eatv #Ughaibunimedia #diaspora #ughaibuni

Somewhere in africa#ughaibuni

Somewhere in africa #ughaibuni

#UGHAIBUNI :Lil Wayne anasema yeye hafanyi muziki kama rapa yoyote anavyofanya. Anasema wengi wanafanya muziki kwa kuiga mtu flani alivyofanya. Mafanikio yake anaamini kuwa yamekuja kutokana na kufanya kazi bila kumuiga mtu bali kwa kufanya yeye kama yeye na siyo kuangalia watu wengine wanafanyaje au wanasemaje.
. .
Unadhani mtu anaweza kufanikiwa vizuri kwa kufanya mishe kama wengine wafanyavyo, au kwa kufanya kwa style yake binafsi?

#UGHAIBUNI :Lil Wayne anasema yeye hafanyi muziki kama rapa yoyote anavyofanya. Anasema wengi wanafanya muziki kwa kuiga mtu flani alivyofanya. Mafanikio yake anaamini kuwa yamekuja kutokana na kufanya kazi bila kumuiga mtu bali kwa kufanya yeye kama yeye na siyo kuangalia watu wengine wanafanyaje au wanasemaje. . . Unadhani mtu anaweza kufanikiwa vizuri kwa kufanya mishe kama wengine wafanyavyo, au kwa kufanya kwa style yake binafsi?

Kutoka #ughaibuni

Kutoka #ughaibuni

Visit the link on my bio to learn more. Also subscribe to our YouTube channel to follow UDHAMINI UGHAIBUNI series #scholarshipsavailable #scholarships #udhamini #ughaibuni #ufadhili

Visit the link on my bio to learn more. Also subscribe to our YouTube channel to follow UDHAMINI UGHAIBUNI series #scholarshipsavailable #scholarships #udhamini #ughaibuni #ufadhili

Visit the link on my bio to learn more. Also subscribe to our YouTube channel to follow UDHAMINI UGHAIBUNI series #scholarshipsavailable #scholarships #udhamini #ughaibuni #ufadhili

Visit the link on my bio to learn more. Also subscribe to our YouTube channel to follow UDHAMINI UGHAIBUNI series #scholarshipsavailable #scholarships #udhamini #ughaibuni #ufadhili

Back cover #UDHAMINI #UGHAIBUNI coming soon

Back cover #UDHAMINI #UGHAIBUNI coming soon

Lugha mgongano!! Baharia atua kiwanjani 'same day' anakutana na Tenga la Police.. usikose kuangalia Mikikimikiki Ya Ughaibuni ni Jumanne Hii muda saa 3:30 usiku kupitia @channeltentz na @romanmg255
#Ughaibuni #Ughaibunimedia #kutokaughaibuni #dispora #Ughaibunitv

Lugha mgongano!! Baharia atua kiwanjani 'same day' anakutana na Tenga la Police.. usikose kuangalia Mikikimikiki Ya Ughaibuni ni Jumanne Hii muda saa 3:30 usiku kupitia @channeltentz na @romanmg255 #Ughaibuni #Ughaibunimedia #kutokaughaibuni #dispora #Ughaibunitv

Unajua adhabu Ya ku-overstay huko Ughaibuni? Sikia masekeseke Ya Chigoh katika safari na maisha yake nchini south Africa. muda ni saa 3:30 usiku siku siku Ya Jumanne @channeltentz na @romanmg255 #kutokaughaubuni #Ughaibunitv #ughaibunimedia #Ughaibuni
#tvpresenters
#tvshow
#tvprogram
#tvpersonality

Unajua adhabu Ya ku-overstay huko Ughaibuni? Sikia masekeseke Ya Chigoh katika safari na maisha yake nchini south Africa. muda ni saa 3:30 usiku siku siku Ya Jumanne @channeltentz na @romanmg255 #kutokaughaubuni #Ughaibunitv #ughaibunimedia #Ughaibuni #tvpresenters #tvshow #tvprogram #tvpersonality

SIMBA SPORTS CLUB: Tazama mechi za kirafiki zilizofanyika huko Johannesburg South Africa. Link kwenye bio 👆👆👆👆 #ughaibuni #ughaibunitv #kutokaughaibuni #simbasportsclub #wekunduwamsimbazi #southafrica #tanzania #friendmatch #bidvest

SIMBA SPORTS CLUB: Tazama mechi za kirafiki zilizofanyika huko Johannesburg South Africa. Link kwenye bio 👆👆👆👆 #ughaibuni #ughaibunitv #kutokaughaibuni #simbasportsclub #wekunduwamsimbazi #southafrica #tanzania #friendmatch #bidvest

SIMBA SPORTS CLUB: Tazama mechi za kirafiki zilizofanyika huko Johannesburg South Africa. Link kwenye bio 👆👆👆👆 #ughaibuni #ughaibunitv #kutokaughaibuni #simbasportsclub #wekunduwamsimbazi #southafrica #tanzania #friendmatch #bidvest

SIMBA SPORTS CLUB: Tazama mechi za kirafiki zilizofanyika huko Johannesburg South Africa. Link kwenye bio 👆👆👆👆 #ughaibuni #ughaibunitv #kutokaughaibuni #simbasportsclub #wekunduwamsimbazi #southafrica #tanzania #friendmatch #bidvest

Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni.
#ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni
Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni. #ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

#from @kubwa_la_insta
Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni.
#ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni
Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

#from @kubwa_la_insta Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni. #ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni.
#ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni
Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni. #ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

#from @kubwa_la_insta
Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni.
#ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni
Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

#from @kubwa_la_insta Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni. #ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

#from @kubwa_la_insta
Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni.
#ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni
Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

#from @kubwa_la_insta Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni. #ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

from @kubwa_la_insta - Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni.
#ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni
Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta

from @kubwa_la_insta - Tokea Bongo hadi marekani akajikuta anachunga Ng'ombe na kwa sasa yuko south Africa. Nini kilichomkuta? kutana na @romanmg255 leo saa 3:30 usiku pale @channeltentz akikuletea mikasa, vikwazo hadi mafanikio huko ughaibuni. #ughaibunimedia #ughaibunitv #ughaibuni #kutokaughaibuni Cc @ughaibunimedia @kutokaughaibuni @ughaibunitv @themagazinetv @kubwa_la_insta